
THEBEN LUXA 103 S360-101-12 AP WH là cảm biến hiện diện hồng ngoại đa hướng, giúp tự động bật/tắt đèn khi phát hiện chuyển động. Thiết bị lý tưởng cho việc tiết kiệm điện năng, nâng cao tiện nghi và an toàn cho các khu vực trong nhà, hành lang, văn phòng hoặc công trình thương mại.
Với công nghệ S360 tiên tiến, LUXA 103 đảm bảo phát hiện chuyển động chính xác trong góc rộng, có thể điều chỉnh độ nhạy và thời gian hoạt động linh hoạt. Sản phẩm được thiết kế dễ lắp đặt trên trần hoặc tường, phù hợp với cả môi trường dân dụng và thương mại.
Sản phẩm được phân phối và bảo hành chính hãng bởi Trung Tâm Bảo Hành Viện Máy Tính. Liên hệ Hotline: 0967891080 để được tư vấn lắp đặt và hỗ trợ kỹ thuật.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Thương hiệu | THEBEN (Đức) |
| Model | LUXA 103 S360-101-12 AP WH |
| Loại thiết bị | Cảm biến hiện diện hồng ngoại |
| Góc phát hiện | 360° |
| Khoảng cách phát hiện | 12 m |
| Điện áp hoạt động | 230 V AC, 50/60 Hz |
| Công suất tải tối đa | <ul><li>Đèn sợi đốt: 1000 W</li><li>Đèn halogen: 1000 W</li><li>Đèn LED: 300 W</li></ul> |
| Thời gian trễ | 10 giây – 30 phút (có thể điều chỉnh) |
| Độ nhạy | Có thể điều chỉnh |
| Lắp đặt | Trần hoặc tường |
| Cấp bảo vệ | IP20 |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C – 40°C |
| Ứng dụng | Hành lang, văn phòng, phòng khách, cửa hàng, công trình thương mại |
| Bảo hành | Chính hãng – Trung Tâm Bảo Hành Viện Máy Tính |
Cảm biến hiện diện THEBEN LUXA 103 S360-101-12 AP WH được phân phối và bảo hành chính hãng tại Trung Tâm Bảo Hành Viện Máy Tính.
Hotline: 0967891080
Dịch vụ: Tư vấn lựa chọn cảm biến phù hợp, hướng dẫn lắp đặt, bảo hành và hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp.